Video

Dị ứng ngứa toàn thân sau tiêm vắc xin Astrazeneca, phải làm sao?

Bạn đọc Chí Linh gửi câu hỏi cho AloBacsi như sau: "Em có tiêm vắc xin astrazeneca mũi 1 được 14 ngày, sau đó thì bị dị ứng ngứa toàn thân. Mua thuốc uống thấy bớt, nhưng vài ngày sau khi ngưng thuốc ngứa lại. Cho em hỏi vậy có bị sao không ạ? Lúc trước chưa tiêm em chưa từng bị dị ứng ạ". Mời đón xem câu trả lời trong video dưới đây.


AloBacsi.vn
Rất hữu ích
Hữu ích
Bình thường

Mới cập nhật

  • huyet trang khi nao chi em can di den benh vien

    Huyết trắng: Khi nào chị em cần đi đến bệnh viện?

    Huyết trắng là chất dịch nhầy được tiết ra ở âm đạo, giúp bảo vệ vùng kín khỏi sự tấn công của những tác nhân có hại. Tuy nhiên, nếu mầm bệnh quá nhiều, vượt quá khả năng bảo vệ thì sẽ gây nên tình trạng viêm nhiễm vùng kín, gọi là bệnh huyết trắng.
    26/11/2021 21:14 Video
  • xuat tinh cham co chua duoc khong

    Xuất tinh chậm có chữa được không?

    Nếu như xuất tinh sớm khiến cho các quý ông thất vọng, thì xuất tinh chậm sẽ khiến cho quý ông cảm thấy mệt mỏi chán chường. Nguyên nhân là do đâu? Và biểu hiện ra sao? Lắng nghe phần giải đáp của ThS.BS Lê Vũ Tân - Bệnh viện Bình Dân ngay trong video dưới đây!
    26/11/2021 12:19 Video